สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 4127เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ยางรองตาสำหรับกล้อง Canon EyeCup EB หาซื้อได้ที่ไหนครับ

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
6442
ความดี
5167
เครดิต
5033
จิตพิสัย
6587
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

— รวมกระทู้ โดย icestylecg เมื่อเวลา(2011-09-21) —
  • ชื่อสินค้า:Canon EyeCup EB
  • เบอร์โทรฯ:0831779360
  • วิธีการส่งสินค้า:ไปซื้อ
ยางรองตาสำหรับกล้อง Canon EyeCup EB สำหรับ 5 D หาซื้อได้ที่ไหนครับ  หล่นหายไปแล้วนะครับ ใครพอทราบบ้างครับ (ถาม Fotofile มาบุญครองไม่มีครับ)
บันทึกคะแนนนี้โพสต์ล่าสุด: รวม คะแนน ซ่อน
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
5923
ความดี
6313
เครดิต
6724
จิตพิสัย
6458
จังหวัด
คุณโยเค้าสุดยอดเรื่องน้ำใจจริงๆครับเป็นพ่อค้าเกรดเอเลยก็ว่าได้ อยู่ซอกซอยไหนขอให้บอก

ลองดูครับแล้วคุณจะประทับใจ ผมขอขอบคุณสำหรับน้ำใจงามๆด้วยคนครับ
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
6442
ความดี
5167
เครดิต
5033
จิตพิสัย
6587
จังหวัด

ขอบคุณในน้ำใจของคุณ commandosexy  โย / www.photodv.com
komeditor :  จากที่ผมลงหาซื้อยางรองตาสำหรับกล้อง Canon EyeCup EB สำหรับ 5 D หาซื้อได้ที่ไหนครับ  

commandosexy :  หากใช่รุ่นที่ต้องการ ... ขอที่อยู่ด้วยครับ เดี๋ยวจัดส่งให้ใช้ครับ ไม่มีค่าใช้จ่าย

2 วัน ต่อมาได้รับข้อความว่า จัดส่ง Eye Cup EB ให้แล้วนะครับ แบบลงทะเบียน
เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมจะแจ้งเลขพัสดุลงทะเบียนให้นะครับ

โย / www.photodv.com

วันนี้ได้รับของเรียบร้อยแล้วจึงอยากขอบคุณในนำ้ใจพี่เค้าครับผม
            กราบขอบคุณมากๆครับ    komeditor

บันทึกคะแนนนี้โพสต์ล่าสุด: รวม 1 คะแนน ซ่อน
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้