สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1534เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

Trailer อะไรที่หายไป.. By Tatahcoda Film

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
5680
ความดี
4250
เครดิต
4180
จิตพิสัย
4209
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

ฝากติฝากชมหน่อยนะคับ ทำหลายเรื่องแล้วแต่ก็ยังไม่เก่งเลย ไม่มีคนคอมเม้น (T T) ฝากหน่อยนะคับ 

เรื่องราวที่หลายคนเคยอ่านจากการ Forward mail จาก เวบไซต์ ต่างๆ ที่หลายๆคนแชร์ ให้ได้อ่าน ได้รับเรื่องราวดีดี แก่คนที่ คุณรัก และทำให้หลายๆคน เสียน้ำตาให้กับเรื่องจริงเรื่องนี้มาแล้ว พออ่านแล้วจะทำให้คุณรักคนที่อยู่ใกล้ตัวคุณ ที่คุณมองข้ามไม่ใส่ใจเขา คุณจะได้รุ้ว่า อะไรที่หายไปจาก ครอบครัวคุณ 

เรื่องนี้มีคนทำหลายฉบับแล้ว แต่ ลองมา ดู ในแบบฉบับของ tatahcoda Film กันดูบ้างนะครับ

https://www.facebook.com/tatahcodafilm

[ แก้ไขล่าสุดโดย tatah เมื่อ 2012-06-04 02:26 ]

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2239
ความดี
1143
เครดิต
1040
จิตพิสัย
1448
จังหวัด
พิษณุโลก
เรื่องใก้ลตัวที่เรามักมองข้าม บางสิ่งจะมีคุณค่าเมื่อไม่มีมันแล้ว
เยี่ยมครับ
บันทึกคะแนนนี้โพสต์ล่าสุด: รวม 1 คะแนน ซ่อน
tatah ความดี +1 2012-06-03 -
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้