สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2678เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

สอบถามเกี่ยวกับโปรแกรม Vegas

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
60
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
— กระทำโดย ake โดยการย้ายจากกระดานข่าว Movie & Video Editing (Hardware & Software) เมื่อเวลา(2012-10-19) —
คือผมใช้โปรแกรม Vegas capture งานครับ   พบปัญหาเวลา capture มองไม่เห็น VU ของเสียงครับ คือจะดูระดับเสียงว่าเข้ามาแรงหรือว่าเข้ามาเบาครับ

เงิน
58400
ความดี
38732
เครดิต
38299
จิตพิสัย
54804
จังหวัด

แคปเจอร์ผ่าน firewire รึเปล่าครับ หรือทางอื่น ถ้าfirewire ภาพเสียงมันมาพร้อมกัน ปรับแต่งขณะแคปเจอร์ไม่ได้ครับ คือถ่ายมาดังเท่าไหร่ แคปเข้าไปก็ได้เท่าที่ถ่ายมาครับ
เงิน
60
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ไม่ได้CAP ผ่านfirewire ครับ ใช้card deklink ครับ deklink studio ครับ
เงิน
60
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
รอคำตอบอยู่นะครับ   ยังแก้ปัญหานี้ไม่ได้ครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้