สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2648เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ขอสอบถามเรื่อง ทำภาพช้าในVegas ครับ

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
2275
ความดี
1022
เครดิต
623
จิตพิสัย
756
จังหวัด
ชลบุรี
— กระทำโดย ake โดยการย้ายจากกระดานข่าว Movie & Video Editing (Hardware & Software) เมื่อเวลา(2012-10-19) —
สวัสดีครับพี่ๆ...ผมขออณุญาติ สอบถามเรื่อง ภาพช้าใน Vegas หน่อยครับ..ทำช้าสุดๆได้เท่าไหร่ครับ
หรือว่าต้องขึ้นอยู่กับกล้องที่ถ่ายด้วยครับ...แล้วก็ทำภาพให้เร็วด้วยครับเร็วสุดเท่าไหร่
เรื่องเสียงด้วยครับ...เวลาผมทำภาพช้า เสียงไม่ค่อยลื่นเลยครับ มีวิธีไหนที่จะทำให้เสียงลื่นบ้างครับ หรือต้องเข้า
โปรแกรมตกแต่งเสียงอีกทีครับ รบกวนพี่ๆแนะนำด้วยนะครับ
ขอบคุณมากๆเลยครับ
yun
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
6826
ความดี
6135
เครดิต
5948
จิตพิสัย
7414
จังหวัด
ชลบุรี
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
2275
ความดี
1022
เครดิต
623
จิตพิสัย
756
จังหวัด
ชลบุรี
ตอบกลับโพส 1 โพสของ (yun)
ขอบคุณมากๆเลยนะครับพี่...ผมจะขอมารบกวนพี่เรื่อยๆเลยนะครับ
เผื่อมีอะไรที่ยัง งง กับ Vegas อยู่ แฮ่ๆๆ (ไม่ค่อยเก่งเรื่องคอมครับ)
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้