สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2269เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

ขออนุญาตฝากผลงาน สารคดีมุมโลก ตอน อุทิศ ชีวิตเพื่อสังคม ด้วยครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
174
ความดี
223
เครดิต
154
จิตพิสัย
183
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ขออนุญาตฝากผลงานนักศึกษา รายการสารคดีมุมโลก ตอน อุทิศ ชีวิตเพื่อสังคม

รายการสารคดีมุมโลก ตอน ชีวิต อุทิศเพื่อสังคม จัดทำขึ้นเพื่อใช้ประกอบการศึกษาในวิชา TV Advance โดยนักศึกษาคณะนิเทศศาสตร์ ภาควิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
รายการสารคดีมุมโลก เป็นรายการสารคดีที่ถ่ายทอดเรื่องราวของคนต้นเรื่องในสังคมที่น่ายึดถือเป็นแบบอย่าง โดยในตอน ชีวิตอุทิศเพื่อสังคม เป็นตอนที่ถ่ายทอดเรื่องราวของคนต้นเรื่องคนหนึ่ง ที่อุทิศชีวิตช่วยเหลือเด็กๆที่ด้อยโอกาสในสังคมไทย ถึงแม้ว่าตัวเขาจะเป็นชาวต่างชาติก็ตาม ชีวิตและมุมมองของคนต้นเรื่องในตอนแรกนี้จะเป็นอย่างไร ติดตามได้ใน รายการสารคดีมุมโลก ตอน อุทิศ ชีวิตเพื่อสังคม

สารคดีมุมโลก http://www.youtube.com/watch?v=xzpgVW6zP1E

ฝากชมและแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ  

ปล.จำนวนเข้าชมอาจารย์ให้เป็นคะแนนด้วย ฝากๆพี่ๆช่วยแชร์ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ 

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2126
ความดี
1010
เครดิต
920
จิตพิสัย
1075
จังหวัด
ฉะเชิงเทรา
เยื่ยมครับ ใช้มุมกล้องได้สวยดี
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
174
ความดี
223
เครดิต
154
จิตพิสัย
183
จังหวัด
ขอบคุณมากครับบบบ
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
6363
ความดี
4327
เครดิต
4185
จิตพิสัย
5378
จังหวัด
ใช้กล้องอะไรถ่ายครัย ภาพชัดมาก ตอบด้วยครับอยากรู้  
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้