สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2913เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

ใน SONYVEGASทำประมาณว่าโฟกัสให้หน้าชัดแล้วพื้นที่ที่เหลือเบลอ ได้ป่าวครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
เชียงใหม่
— กระทำโดย icestylecg โดยการย้ายจากกระดานข่าว Update ข่าวสาร เมื่อเวลา(2012-11-01) —
ใน SONYVEGASทำประมาณว่าโฟกัสให้หน้าชัดแล้วพื้นที่ที่เหลือเบลอ ได้ป่าวครับ
แค่เราถ่ายให้มันนิ่งๆแล้วประมาณว่าโฟกัส หน้าคนจะชัด ส่วนพื้นที่ข้างหลังก็จะเบลอๆประมาณนี้
น้องใหม่ครับ ไม่ค่อยรู้เรื่อง ^^
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
1895
ความดี
865
เครดิต
690
จิตพิสัย
760
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
Re:ใน SONYVEGASทำประมาณว่าโฟกัสให้หน้าชัดแล้วพื้นที่ที่เหลือเบลอ ได้ป่าวคร ..
ได้ครับ
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
7649
ความดี
6166
เครดิต
5399
จิตพิสัย
5922
จังหวัด
นนทบุรี
Re:ใน SONYVEGASทำประมาณว่าโฟกัสให้หน้าชัดแล้วพื้นที่ที่เหลือเบลอ ได้ป่าวคร ..
ได้ครับ ง่าย ๆ ก็ mark แล้วใส่ FX
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
1893
ความดี
1224
เครดิต
904
จิตพิสัย
1854
จังหวัด
สุราษฎร์ธานี
รบกวนผู้รู้ ขยายความหน่อยครับ
อยากรู้เหมือนกันครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้