สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1445เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ผมอยากสอบถามสถานที่ฝึกงานครับในกรุงเทพครับ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
1188
ความดี
195
เครดิต
116
จิตพิสัย
213
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
คือผมต้องการเรียนรู้อะครับ ปกติผมรับจ็อบถ่ายวีดีโองานแต่งงานอยู่ครับ เลยไม่มี portfolio ส่วนตัวเลย มีแต่ผมไปถ่ายกันสองคนแล้วผมจะเป็นคนตัดต่อครับ ตอนนี้เรียนสาขากราฟิกดีไซน์ อยู่ฮะ เลยอยากขอคำแนะนำว่า มีที่ไหนรับนักศึกษาฝึกงานบ้างครับ ผมใช้โปรแกรม Premiere Pro เป็นโปรแกรมเดียวครับ = = ขอบพระคุณครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้