สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2315เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

สอบถามหน่อยครับ โปรเจคค้าง

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
416
ความดี
475
เครดิต
396
จิตพิสัย
425
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
รบกวนหน่อยนะครับ ผมทำงานใน Final cut pro x แล้วจู่ๆเครื่องก็ค้าง ผมเลยรีสตาทเครื่อง แล้วเปิด Final cut ใหม่
แต่มันก็ค้างที่ว่าโหลดโปรเจคอยู่ คือไม่สามารถ้ข่าไปใช้งานโปรแกรมได้
แต่ผมลองย้ายอีเว้น และ โปรแจคดูกลับเปิดได้
อยากทราบว่าพอมีวิธีแก้ไขไหมครับ
หรือต้องทำใหม่หมดเลยครับ
ขอบคุณมากครับ
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
-2377
ความดี
2705
เครดิต
2008
จิตพิสัย
2482
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
อ้างอิง
ผมเลยรีสตาทเครื่อง แล้วเปิด Final cut ใหม่
แต่มันก็ค้างที่ว่าโหลดโปรเจคอยู่ คือไม่สามารถ้ข่าไปใช้งานโปรแกรมได้
แต่ผมลองย้ายอีเว้น และ โปรแจคดูกลับเปิดได้

อยากช่วยนะแต่
สรุป เปิดได้หรือไม่ได้ครับ อ่านแล้วงง
.......

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้