สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2839เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

Final Cut Pro 7 ค้างเวลาตัดๆอยู่ครับเครื่องใช้ Mac pro ใครก็ได้ช่วยที่

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
379
ความดี
178
เครดิต
39
จิตพิสัย
68
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
คือค้างแบบเครื่องก็ยังใช้ได้ แต่เข้าโปรแกรมแล้วเมาส์หมุนสีรุ้งเลยครับ ><"
แล้วอีกปัญหาที่อยากจะขอคำแนะนำ คือการทำ XML ออกจาก FCP7 to FCP 6 ทำยังไงให้มันไม่หลุดSyncมากครับ

ขอบคุณครับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
70
ความดี
59
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ขอแสดงความเห็นแบบไม่รู้อะไรมากนะครับ
1.ไฟล์งานหนักเกินเครื่องจะรับไหว
2.เครื่องอืด
ปล.รอผู้รู้จริงมาชี้แจงครับ   ไปละ  ฟิ้ววววววว
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้