สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2464เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

มีปัญหากับ Final Cut Pro 7.0 ครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ถ่ายงานด้วยกล้อง 5D MK3
ไฟล์เป็น MOV ลากไฟล์ลง Timeline แล้วโปรแกรมปิดเองและมีหน้าต่างเตือนว่า

Final Cut Pro quit unexpectedly while using the Perian plugin. ครับ

ควรแก้ไขอย่างไรดีครับ
  • รูปภาพ:Screen shot 2013-06-07 at 12.22.03 AM.png
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
1380
ความดี
611
เครดิต
409
จิตพิสัย
1147
จังหวัด
คิดว่าน่าจะต้อง ทรานเฟอ ก่อนครับ
ไฟล์เป็น MOV ก็จริง แต่ไม่ใช่ Proress
Final cut มันก็ไม่ค่อยอยากจะร่วมงานด้วยอ่ะครับ
โปรแกรมมันอิโก้สูง
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
70
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
คุณ ต้อง log & tranfer ครับ โหลด plug in ได้ใน เว็ป Canon ครับ log & tranfer เป็น pro ress 422 ครับ
ตัดลื่นสบายมากครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้