สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3688เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

เข้าทำกันยังแบบเนี้ยะ ช่วยตอบทีครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
90
ความดี
120
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ปทุมธานี
  ผมอยากทราบว่าทำอย่างนี้เข้าใช้โปรแกรมอะไรครับและทำยังไงครับ อยากทำมั้งอะ
เงิน
49028
ความดี
67852
เครดิต
78389
จิตพิสัย
62308
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

ก็ร้อง/เล่นทีละคน ถ่ายคนละครั้ง ครั้งละคน แล้วก็เอามาตัดพื้น ๆ นี่แหล่ะครับ วางคลิ๊ปละแทรค ย่อแล้วจัดวางตำแหน่งตามต้องการ ...

โปรแกรมตัดต่อทำได้ทุกตัวครับ ...

ปล. คลิ๊ปที่เอามาให้ดู เป็นงานหยาบถึงหยาบที่สุดเลยนะครับนั่น อย่าได้ไปทำตามเลย แค่ช่องระหว่างคลิ๊ประยะยังไม่เท่ากัน วางคอมโพสต์ก็ไม่มีจุดเด่นจุดรอง แถมย่อเฟรมภาพแบบผิดส่วนอีก แทนที่จะใช้วิธี crop หรือ ย่อเล็กใหญ่ให้ดูอาร์ตสักหน่อย  ...
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้