สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2381เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ช่วยด้วยครับ เรื่อง Final cut pro 7

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

Final cut pro 7

ลองลงมา3วันละขึ้นแบบนี้ตลอด

โหลดโปรแกรมลบ FCP มาลบให้เกลี้ยง ลองลงใหม่ก็ขึ้นแบบนี้

ทำทุกวิธีแล้วครับ ลงไม่ได้สักที

ลงใน Macbook pro 13

ก่อนหน้านี้มี FCP  X ใข้งานปกติ แต่ลบไปหมดเลย
กะลง FCP 7 ตัวเดียว
ก็เป็นอย่างที่เห็นนี้ละครับ

ผู้รุ้จริงๆ ช่วยผมหน่อยนะครับ เดือดร้อนจริงๆ ตัดงานไม่ได้ จำเป็นก็ ตัว FCP 7 มาก

วันนี้ไป พันทิป บางกระปิ ก็ไม่มี
ไปเดอะมอล์ บางกระปิ ก็ไม่มี

สุดจะทนจะบ้าคาหน้าจอ งานไม่ได้ทำ T T
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
6834
ความดี
4806
เครดิต
5084
จิตพิสัย
6376
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
คงจะไม่ทันแล้ว ไป x เลยดีกว่าครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้