สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2372เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ดนตรีประกอบ/ทำนองเพลง ลูกทุ่งหาได้จากที่ไหนครับ

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
9297
ความดี
10845
เครดิต
12065
จิตพิสัย
11004
จังหวัด
ปทุมธานี

ดนตรีประกอบ/ทำนองเพลง ลูกทุ่งหาได้จากที่ไหนครับ  อยากได้ดนตรีเพลง "ขอใจแลกเบอร์โทร" ของหญิงลีครับ แม่จะเอาไปประกวดร้องเพลง แต่ผมหาเท่าไหร่ก็หาไม่เจอมีใครพอจะแนะนำได้บ้างไหมครับ  เฉพาะดนตรีครับ เสียงร้องไม่เอา

ส่วนใช้โปรแกรมแยกเสียงร้องออกผมใช้ Adobe Audition ปรากฎว่ามันไม่เวิคครับมันมีเสียงแทรกคอลัดนิดๆๆ อยากได้แบบดนตรีเพียวๆ แต่ทำไม่ได้
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้