สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2257เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

อธิบายเทคนิคตัดต่อ !

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
263
ความดี
256
เครดิต
33
จิตพิสัย
45
จังหวัด
พิษณุโลก
คือผมอยากรู้ว่าการตัดต่อมันมีเทคนิคแบบไหนบ้างครับ
ผมดู VDO ต่างๆ การจัดต่อก็คล้ายๆ กัน
ต่างกันแค่เทคนิคพิเศษพวก AE พวกไร
ใครมี VDO ที่มีเทคนิคตัดต่อเจ๋งๆ
ลองส่งให้ผมดูหน่อยครับพอเป็นแนวทาง
เงิน
14841
ความดี
10868
เครดิต
10002
จิตพิสัย
15544
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
1.คำถาม ก ว้ า ง ม า ก ถ้าเป็นในหลักสูตร ก็ประมาณ 1 คอร์สเต็มๆ หรือมากกว่านั้น

2.1 ถ้าถามแบบสุภาพ ก็จะถามว่า ขอทราบวัตถุประสงค์/ความต้องการของจขกท.ที่ต้องการเห็นตัวอย่างงานของผู้อื่นด้วยครับ
2.2 แต่ถ้าถามแบบไม่สุภาพ ก็คงจะต้องถามว่า แล้วทำไมผมต้องส่งตัวอย่างงานให้จขกท.ดูด้วย??
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2225
ความดี
979
เครดิต
899
จิตพิสัย
959
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ที่ผมทำทุกวันนี้ก็คือ...

หาดูวิดิโอที่มีผู้ใจดีมาโพสต์สอนไว้ตามที่ต่างๆ

จากนั้นก็ลองทำตามครับ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้