สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1761เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

เรนเดอร์ไม่ได้ ช่วยหน่อยครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
40
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
สุราษฎร์ธานี
ขอคำแนะนำเรื่องเรนเดอร์ด้วยครับ ผมใช้ vegas pro 12  ตอนถ่าย ตั้งค่า 1920 x1080  25p จุดประสงค์ผมต้องการ อัดเป็นไฟล์แล้ว burn ใส่แผ่นให้ลูกค้า ผมเลือกไว้ที่  internet 1080p แล้วปรับเป็น 25 PAL  พอเรนเดอร์ไปถึง 98-99 % เวลาที่นับถอยหลังการเรนเดอร์ ก็หยุดแล้วที่ 00.00 และภาพใน preview ค้าง  แต่เวลาที่ นับไปข้างหน้า ยัง run อยู่เลย เป็นยังงี้มา 2-3 ครั้ง ขอคำแนะนำด้วยครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้