สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2297เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

MEMORY STICK DUO PRO มันราคาเท่าไหร่และมีจำนวนกี่GB

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1103
ความดี
1129
เครดิต
1408
จิตพิสัย
454
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สวัสดีครับ รบกวนผมรู้เรื่องกล้องวิดีโอ ช่วยที่ครับ คือผมใช้กล้องวิดีโอ SONY HVR-V1P แต่ผมอยากทราบว่า ตัว MEMORY STICK DUO PRO มันราคาเท่าไหร่และมีจำนวนกี่GB และใช้แล้ว ความละเอียด มันจะเท่ากับพวกม้วนเทป HDV ไหม  หรือเท่ากับม้วนเทป DV  รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้