สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2389เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ขอทราบวิธีที่จะแยกไฟล์เป็น dvd เป็นแทรคสัก 5 แทรค

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
คือผมโหลดเป็นมิวสิคเพลงจากยูทูปมาหลายเพลง แล้วก็เอามาเรียงต่อกัน แล้วก็แชร์ออกไปเป็นดีวีดี คือจะมีวิธีทำอย่างไรให้มันแยกเป็นเพลง ๆ ไปครับ สัก 5 เพลง โดยใช้รีโมทกดเลือกเป็นเพลง ๆ ไปได้ ของผมใช้ เวอร์ชั่น 10.0.8 ครับ ขอบคุณครับ
เงิน
49028
ความดี
67852
เครดิต
78389
จิตพิสัย
62308
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

feature นี้ ใน DVD เรียกว่าการแบ่ง chapter (และมักจะทำ chapter menu ร่วมด้วย) เป็นพื้นฐานที่โปรแกรม authoring dvd ทุกตัว ทำได้ ลองหารายละเอียดเพิ่มเติมดูครับ ...
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้