สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3026เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ช่วยหน่อยครับ Export Ulead ไม่ได้ งานต้องใช้พรุ่งนี้แล้วครับ ช่วยด้วยเดือดร้อนจริงๆ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
139
ความดี
200
เครดิต
99
จิตพิสัย
77
จังหวัด
กระบี่
คือ ทำ VDO ปัจฉิมนิเทศของ รร. ไว้อะครับทำด้วยโปรแกรม U lead 11 ต้องใช้พรุ้งนี้แล้ว  แต่ติดปัญหาตรงที่จะ Export มันออกมา ระหว่างที่มันกำลัง save หรือ export ออกมานั้น มันขึ้น  Unable to load library อะครับเป็นทุกครั้งเลย  ตอนนี้เดือดร้อนมากไม่รู้จะทำยังไง  ต้องใช้พรุ่งนี้แล้ว   มีวิธีแก้ยังไงบ้างครับ
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
139
ความดี
200
เครดิต
99
จิตพิสัย
77
จังหวัด
กระบี่
ช่วยด้วยครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้