สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2785เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ใส่ effect/crop ทีเดียวหลายๆคลิปทำยังไงหรอครับ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
316
ความดี
358
เครดิต
231
จิตพิสัย
516
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
คือ ถ้าเกิดว่าเป็นคลิปบนtimeline ที่มันติดๆๆๆกันเยอะๆแบบนี้ ถ้าผมอยากจะใส่ effect level ทีเดียวหมดที่คลิปเลยทำไงอะครับ เพราะขี้เกียจมานั่งปรับทีละอัน (ปล.ทั้งหมดบน timeline เป็นคลิปเดียวกัน แต่ตัดคำพูดที่ไม่จำเป็นออกบาง part เท่านั้นครับ)

แล้วถ้าผมอยากจะ crop เหมือนกันหมดทุกคลิปทีเดียว โดยไม่ต้องกดแยกทำทีละอันๆ ต้องทำไงหรอครับ ผู้รู้แนะนำหน่อย

ผมเป็น sony vegas pro 12 ครับ

เงิน
14841
ความดี
10868
เครดิต
10002
จิตพิสัย
15544
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
copy>>paste event attributes
บันทึกคะแนนนี้โพสต์ล่าสุด: รวม 1 คะแนน ความดี +1 ซ่อน
kanykann ความดี +1 2014-03-09 -
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
901
ความดี
626
เครดิต
608
จิตพิสัย
393
จังหวัด
เชียงราย
ถ้าจะใส่หมดทั้งแถวครั้งเดียงก็ยังได้ครับ ให้คลิกที่ต้นฉบับที่เราทำแล้ว ทำการ copy  เสร็จแล้วไปคลิกที่เราต้องการโดยคลิกที่หัวหรือท้ายแถวแล้วกด shiht แล้วคลิกที่เราต้องการแค่ไหน ต่อไปก็กด copy>>paste event attributes ครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้