สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2135เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

เลนส์พังทำไงดี

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
744
ความดี
253
เครดิต
297
จิตพิสัย
68
จังหวัด
ปทุมธานี
วันก่อนทำเลนส์ตกครับแต่ไม่ได้สนใจอะไรวันนี้พอลองหยิบมาใช้ดูเปิดโหมดออโต้โฟกัส พอกำลังโฟกัสเท่านั้นแหละหลุดออกมาเลย แต่ยังถ่ายได้ปกติยังโฟกัสได้แต่มันไม่ค่อยถูกอะครับ พรุ้งนี้ต้องไปถ่ายงานด้วย ด่วนมากๆพอจะมีวิธีเยียวยาก่อนไหมครับ ถ้าใช้หมุนเอาเกรงว่าจะช้า ใครเคยเป็นแนะนำหน่อยครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
180
ความดี
224
เครดิต
231
จิตพิสัย
71
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
วิมล คาเมร่า เลย....ซ่อมได้หมด
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้