สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3163เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

รบกวนถามเรื่องการยิงเทป BETA หน่อยครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
30
ความดี
79
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
คือที่ทำงานผมเป็น Production House อ่ะครับ
และเค้าต้องยิงเทปเบต้าเอง ผมเป็นผู้ช่วย Editor ครับ
ผมพึ่งย้ายมาทำ Avid ได้ไม่นาน
จึงอยากขอรบกวนพี่ๆ สวนวิธีการยิงเทปเบต้าให้หน่อยได้ไหมครับ
ว่าทำยังไงบ้าง เพราะมันรายละเอียดเยอะ
ผมลืมบางส่วนจากที่พี่ที่บริษัทเค้าสอนมาให้

ผมอยากได้เก็บไว้อ่านจะได้ไม่ลืมอีกครับ
ขอรบกวนพี่ๆ ช่วยสอนผมทีครับ

ขอบคุณครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้