สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2393เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

Export Final Cut Pro7 ออกให้เป็น4line

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
40
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ถามผู้รู้ครับ ผมใช้ Final cut Pro 7 วางเสียงเป็น 4 line แต่พอ Export ออกมา เหลือ 2line ทำยังไงได้บ้างครับให้ออกมาเป็น 4line เพื่อส่งตามกำหนดช่องสั่งมาครับ
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
239
ความดี
190
เครดิต
77
จิตพิสัย
321
จังหวัด
ช่องไหนครับ
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
1857
ความดี
951
เครดิต
817
จิตพิสัย
1129
จังหวัด
ผมเคยทามประมาณว่า set sequence ให้เป็น 4 line ก่อนครับ
แล้ว set timeline เสียงส่งไปช่อง 1-4 ตามสะดวกครับ
....รอท่านผุรุท่านอื่นด้วยครับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
40
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ช่อง3 ครับ
เพราะเปลี่ยนเป็น HD ต้องการเสียงออก 4 Chanels เพื่อรองรับสำหรับรายการภาษาเดียวและรายการสองภาษาครับ
รบกวนผู้รู้ด้วยครับ ขอแบบละเอียดก็ดีครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้