สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2307เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

มีใครเคยใช้ Dynamic perception ไหมครับ

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1083
ความดี
918
เครดิต
1133
จิตพิสัย
562
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ผมกำลังจะทำ video timelapse อยู่ กำลังตัดสินใจซื้อ dynamic perception มาใช้ แต่หาข้อมูลในไทย ไม่เจอใครใช้งานเลย

อยากถามว่าในเวปนี้มีพี่ๆคนไหนเคยใช้ Dynamic Perception มาก่อนมั่งครับ มีข้อดีข้อเสียอย่างไร

ขอบคุณครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
238
ความดี
11176
เครดิต
12244
จิตพิสัย
13014
จังหวัด
มีคนใช้อยู่ครับ แต่อาจจะอยู่ในวงแคบ เลยไม่ได้แสดงตัวกัน
เพราะลักษณะการใช้งานมันเฉพาะทาง จึงไม่ค่อยมีผลงานแสดงสักเท่าไหร่

ยุคนึงก็มีคนเอาเข้ามาขาย ไปจึงถึงไปพัฒนาเป็นแบรนด์ตัวเองก็มีมาแล้ว
จำได้ว่าเคยมีบางท่านใช้วิธีเข็นรถกระบะก็ยังเคยมีให้เห็น
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1083
ความดี
918
เครดิต
1133
จิตพิสัย
562
จังหวัด
ส่วนตัวผมชอบงาน timelapse มากครับ ศึกษาการถ่ายมานานแล้วก็เคยลองทำ clip เล่นๆด้วย แต่ลองหาข้อมูลเกี่ยวกับ dynamic prception เป็นภาษาไทยไม่ค่อยเจอ เลยไม่รู้ว่าดีหรือไม่ดี

ฝาก clip ที่ผมเคยทำไว้ด้วยนะครับ

flash: https://vimeo.com/56755125
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้