สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2263เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ถาม DSLR RIG SEVENOAK SLIDER SK-GT01

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
448
ความดี
1290
เครดิต
1200
จิตพิสัย
572
จังหวัด
นนทบุรี
สอบถามกำลังหาข้อมูลเรื่อง silder
พอดีไปเจอตัวนี้ราคาไม่แรง DSLR RIG SEVENOAK SLIDER SK-GT01
อยากทราบง่าดีไหมครับ ตอนลื่นสมูทไหม ใข่งานเป็นอย่างไรบ้างครับ
หรือมีตัวไหนแนะนำเสนอที่ งบ 3-5 พันครับผม
  • รูปภาพ:Sevenoak-SK-GT01-Wholesale-New-Mini-Track-Camera-Slider-160CM-Super-Rail-DSLR-Rig-Camera-Panning.jpg

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้