สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1574เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ฝากผลงาน Cosplay PV ชิ้นแรกครับ Nano : 5150

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
1780
ความดี
876
เครดิต
781
จิตพิสัย
916
จังหวัด
ปทุมธานี
เป็น Project Cosplay PV แบบ Fanmade จากเพลง 5150 ร้องโดย Nano ครับ

ติดตามผลงานอื่น ๆ ได้ที่ทางแฟนเพจได้เลยครับ (จะเน้นทางด้าน Cosplay เป็นหลักครับ)
https://www.facebook.com/cosplayslayer

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
2365
ความดี
1445
เครดิต
1522
จิตพิสัย
1410
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
นักร้องทานน้ำบ้างนะครับปากแห้งเชียว(ล้อเล่นนะ) ขยันดี หลายมุม ส่วนนักร้องน่าฝึกร้องหน่อยจะให้ได้อารมณ์ขึ้นตามดนตรีส่งจะทำให้คนดูอารมณ์ขึ้นตามไป ส่วนนักแสดงเอาไว้แบบนั้นดีแหละ ขายได้ มันคือ Signature ไปล่ะ.(ทุกคนจะกล่าวถึง "เห้ยอะไรว่ะ)
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
1780
ความดี
876
เครดิต
781
จิตพิสัย
916
จังหวัด
ปทุมธานี
อ้างอิง
อ้างอิงโพสต์1 ต้นฉบับโพสต์โดยnitiwizเมื่อ2014-11-25 19:26เผยแพร่ :
นักร้องทานน้ำบ้างนะครับปากแห้งเชียว(ล้อเล่นนะ) ขยันดี หลายมุม ส่วนนักร้องน่าฝึกร้องหน่อยจะให้ได้อารมณ์ขึ้นตามดนตรีส่งจะทำให้คนดูอารมณ์ขึ้นตามไป ส่วนนักแสดงเอาไว้แบบนั้นดีแหละ ขายได้ มันคือ Signature ไปล่ะ.(ทุกคนจะกล่าวถึง "เห้ยอะไรว่ะ)

ขอบคุณครับผม ไว้ Project หน้าจะนำไปปรับปรุงต่อไปครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้