สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2881เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ถามเรื่องคณะครับบบบ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
30
ความดี
79
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
คือว่าผมมองคณะ ICT ของ มหิดลอ่ะครับ สาขา Multimedia System หรือว่าสาขาผสมอ่ะ ครับ คือผมอยากรู้ว่ามันเรียนเกี่ยวกับอะไรครับ พวก FinalCut After Effect อะไรแบบนี้ใช่ไหมครับ
ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
16287
ความดี
12895
เครดิต
13590
จิตพิสัย
13883
จังหวัด

ชื่อคณะจะบอกอะไรเราไม่ได้มากนักครับ แนะนำเข้าไปดูรายละเอียด รายวิชาของคณะที่จะต้องเรียนด้วย จะได้ชัดเจนมากขึ้นครับ ว่าเราจะได้เรียนอะไรกันแน่ Multimedia ของแต่ละที่ก็เรียนต่างกันนะครับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
30
ความดี
79
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
แล้วคณะ ICT ของ มหิดลอ่ะครับ สาขา Multimedia System (สาขาผสม) อ่ะครับมันเขียนว่า CG,Movie,Animation อ่ะครับ คือผมอยากรู่วาจะได้เรียนไหมครับพวก After Effect อ่ะครับ แต่พวก Photoshop ผมว่าได้เรียนครับเพราะว่ามันมี CG อยู่ แต่อยากรู้ After Effect มากกว่าครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้