สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2459เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

รบกวนจัดชุดถ่ายละครให้หน่อยครับ

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1475
ความดี
485
เครดิต
454
จิตพิสัย
284
จังหวัด
เชียงราย
รบกวนพี่ๆแนะนำอุปกรณ์การถ่ายละครหน่อยครับ

ตอนนี้กำลังต้องการ มอนิเตอร์ผู้กำกับ Field recorder แล้วก็ Steadicam อยุ่ครับ

มีเจ้านึงเสนอราคา มอนิเตอร์
sony LMD A170 กับ TVLOGIC LVM 176W ราคาพอๆกันเลย

ส่วน Field recorder ดู Tascam DR680 กับ Zoom H6N ไว้

Steadicam Glidecam HD4000 กับพวก Flycam 5000 หรือไม่ก็พวก Wondlan Leopard ไว้ครับ

งบประมาณอยากเปิดกว้างๆ ไว้ก่อนครับ เน้นการใช้งานระยะยาว

รบกวนด้วยครับ นั่งดูสเปกจนปวดหัวไปหมดละครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้