สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2060เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

เพิ่งเจอกับตัวเอง

ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
12508
ความดี
9479
เครดิต
9051
จิตพิสัย
10356
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ภาพช้ากว่าเสียงพูด เพิ่งเจอกับตัวเอง ตอนตัดต่อเช็คแล้ว ปกติดีทุกอย่าง แต่พอใส่ Neat Video เข้าไป เท่านั้น เกิดปัญหาภาพช้ากว่าเสียง หะแรก ก็ไม่รู้ งมโข่งหาจุดปรับไปปรับมา เสียนาน พอปลดเจ้า Neat ออกเท่านั้น หายเป็นปกติเลย
จึงตั้งกระทู้ให้ทราบ ๆ กัน เผื่อใครมีอาการแบบเดียวกันกับผมครับ
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
901
ความดี
626
เครดิต
608
จิตพิสัย
393
จังหวัด
เชียงราย
ขอบคุณครับ..ที่ให้ความรู้..ผมก็เคยใช้  Neat เหมือนกันแต่ไม่ได้สังเกตุ  ตอนหลังๆใช้  BCC ผมว่ามันก็ดีเหมือนกันและไม่กินแรงเครื่องเหมือน Neat ครับ.
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้