สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1975เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

สอบถามเรื่องปลั๊กอินAdobe Premiere cs6

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
60
ความดี
99
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
พิษณุโลก
สอบถามเรื่องปลั๊กอินAdobe Premiere cs6 หน่อยครับ คือผมตามหาอยู่อะครับ พอจะทราบแหล่งบ้างไหมครับ ขอบคุณครับ
Warp Stabalizer      กับ
Magic Bullet Looks
jack_jackgallery@hotmail.com

ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
17484
ความดี
21172
เครดิต
24569
จิตพิสัย
18749
จังหวัด
จันทบุรี

Warp Stabalizer  ลง premiere CC มีมาพร้อม
ถ้าลง Magic Bullet Suite ก็จะมี Magic Bullet Looks ส่วน preset มีเพียบ ถ้าเป็น version ใหม่แทบไม่ต้องหาโหลด preset มาใหม่เลย หรือจะใช้ plue in premiere เพื่อใช้ LUTs ในการเกรดก็ได้ครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้