สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2015เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ถ้าจะขาย datavideo SE-500 ตัวนี้ อุปกรณ์,คู่มือครบ 10,000 จะมีใครสนมั้ยตอนนี้เค้าขายเท่าไหร่เสนอมาได

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
66
ความดี
153
เครดิต
66
จิตพิสัย
61
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ถ้าจะขาย datavideo SE-500 ตัวนี้ อุปกรณ์,คู่มือครบ จะมีใครสนมั้ยคับผมโดดไปDigitalแล้ว
มาจากร้านมาโครแคร์ ตัวแทนจำหน่ายดาต้าวีดีโอเลยครับ  ใช้ไว้เปิดวีดีโอพรีเซ้นตามงานอีเว้นท์อย่างเดียว เลย พอดีที่บริษัทรับจัดงานอีเว้นท์อ่ะครับ แต่เลิกใช้มานานนนนจนเพิ่งไปเห็นเลยเอามาปล่อยเผื่อมีใครสนใจรับไปดูแล
สภาพตามรูปนะครับ พูดตรงไม่มีเม้มมีรอยตามการใช้งาน แต่ฟังชั่นต่างๆ ทำงานปกติ ไม่เคยดื้อเลยครับตัวนี้ ทำงานผ่านเครื่องสำรองไฟตลอด มาทดลองดูได้
"อยากให้มารับของเองไม่เน้นส่ง ไม่เน้นโอนนะครับ ไม่รับโอนจองครับ หากซื้อไปแล้วไม่เป็นอย่างผมว่า เอามาคืนได้เลยครับ"

ของอยู่ MovingUPProduction ซอยลาดพร้าว87 กทม ครับ โทร 0953688442 มาได้ตลอด24 เลยครับ พร้อมเสมอ

ราคา ผมตั้งไว้ในใจ 1000 ไม่รู้ตอนนี้รุ่นนี้เค้าปล่อยกันเท่าไหร่ยังไงถูกแพงแจ้งได้นะครับ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้