สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2664เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

สอบถามเรื่องอุปกรณ์ stedicam dslr ครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
78
ความดี
123
เครดิต
99
จิตพิสัย
42
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สอบถามเรื่องอุปกรณ์ stedicam dslr ครับ
เป็นมือใหม่ อนาคตจะรับถ่ายงาน จะหาอุปกรณ์ stedicam ไปลอง stabilizer s60 มารู้สึกว่าถ่ายแล้วยังไม่นิ่งครับ หรือควรลงทุนเอา 2axis gyro ตัวนี้แพงกว่า 5 เท่า แต่เปนระบบ electronic ความนิ่งน่าจะนิ่งกว่าแต่ยังไม่เคยลองครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้