สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2452เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

บริษัท อาวอง แมชชีน จำกัด รับสมัคร Editor ประจำ 1 ตำแหน่ง

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
60
ความดี
100
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:Editor
  • ราคาค่าจ้าง:แล้วแต่ตกลง
  • สถานที่ทำงาน:ซอยปากเกร็ด-แจ้งวัฒนะ 35 ใกล้ๆ เมืองทองธานี
  • วัน-เวลา:แล้วแต่ตกลง
  • เบอร์โทรฯ:0891777567

รับสมัคร Editor ประจำ 1 ตำแหน่ง
คุณสมบัติ
อายุไม่เกิน 30 ปี
สามารถใช้โปรแกรม Adobe Premiere, After Effects, Photoshop ได้
มีความอดและความรับผิดชอบในการทำงานสูง

***พร้อมเริ่มงานในวันที่ 2 พ.ค. 59 หรือเริ่มงานได้ทันที***

สถานที่ทำงาน ซอยปากเกร็ด-แจ้งวัฒนะ 35 ใกล้ๆ เมืองทองธานี

ส่งพร้อมประวัติและผลงาน และเงินเดือนที่ต้องการ  มาที่ hr@avantmachine.com  

วิธีการสมัคร :
ส่ง email มาที่ hr@avantmachine.com  
w: www.avantmachine.com
fb: www.facebook.com/AvantMachine
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2679
ความดี
941
เครดิต
681
จิตพิสัย
768
จังหวัด
จบใหม่ รับไหมครับ และ start เท่าไร ครับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
60
ความดี
100
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
***** ปิดรับแล้วครับ *****
ขอบคุณทุกท่านที่สนใจ และ thaidfilm ครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้