สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2066เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ถามเรื่อง window10 กับการลงโปรแกรมตัดต่อ

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
4887
ความดี
3160
เครดิต
2912
จิตพิสัย
3197
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
รบกวนแนะนำด่วยครับ
ผมอยู่ญี่ปุ่น ซื้อคอมที่นี้ใช้ เป็น window10 i7 ผมอยากลงโปรแกรมตัดต่อ พวก sony vegas/ddius ประมาณนี้ แต่มันลงไม่ได้ ผมไม่เข้าใจ คอมผมเป็นภาษาญี่ปุ่นนะครับ จะลงภาษาไทยก็ไม่ได้ ถ้าเราเปลี่ยนประกันเราจะไม่มีความหมาย // คือผมอยากตัดต่อไฟล์ 4 K ที่ถ่ายมาเป็นงานส่วนตัวครับ จะตัดต่อ หรือถ้าท่านไดมีโปรแกรมแนะนำก็รบกวนชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้