สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2789เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

กล้องวิดีโอ ราคาไม่เกิน 40,000 ที่ปรับแสงๆได้รุ่นไหนบ้างครับ ช่วยกันแชร์หน่อยครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
109
ความดี
168
เครดิต
99
จิตพิสัย
128
จังหวัด
สงขลา
กล้องวิดีโอ ราคาไม่เกิน 40,000 ที่ปรับแสงๆได้รุ่นไหนบ้างครับ ช่วยกันแชร์หน่อยครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

dmk
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
3657
ความดี
2841
เครดิต
2816
จิตพิสัย
3651
จังหวัด
นคราชสีมา
ปรับแสง  จริงๆก็ปรับได้ทุกตัวนะครับ  แต่วีธีเข้าถึงการปรับอาจต่างกัน ไม่ทราบว่าอยากใช้แบบตัวเล็กตัวใหญ่  สมัยนี้มักมีการเข้าเมนูก่อนเพื่อเลือกโหมดว่าจะปรับอะไรก่อน เมื่อเลือกแสง แล้วจึงปรับแสงได้ ไม่สะดวก เสียเวลา
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้