สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2426เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ข้อแตกต่าง DJI Ronin & DYS Eagle Eye 3-Axis Brushless Gimbals & Zhiyun Crane

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
141
ความดี
180
เครดิต
132
จิตพิสัย
58
จังหวัด
ชลบุรี
ข้อแตกต่าง DJI Ronin & DYS Eagle Eye 3-Axis Brushless Gimbals & Zhiyun Crane มันต่างกันยังไงอะครับ หรือต่างกันแค่การใช้งาน อยากรู้จริงๆครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
634
ความดี
708
เครดิต
660
จิตพิสัย
514
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ถ้าสามแกนเหมือนกันผมว่าน่าจะอยู่ที่การรับน้ำหนักของกล้อง และความถนัดในการใช้งานมากกว่านะครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้