สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2297เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

วานช่วยแนะนำเว็บ/แอ๊บฯสำหรับการใส่ซับไตเติ้ลหน่อยครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
พอดีผมต้องการใส่ซับไตเติ้ลลงใน footage ซึ่งก็ทำไฟลล์ SRT จาก web เองเรียบร้อยแล้ว แต่ยังหาweb/แอ๊บฯที่ช่วยฝังซับไตเติ้ลให้ได้ ที่เจอก็จะเป็นแบบ มาได้แค่ครึ่งเดียวของ footage, embed โลโก้ของ web/แอ๊บฯที่ใช้บริการฯ จึงอยากจะขอคำแนะนำบรรดาสมาชิก thaidfilm หน่อยนะครับว่ามี web/แอ๊บฯอะไรแนะนำบ้าง หรือ ถ้ามีสมาชิกฯท่านไหนช่วยฝังซับไตเติ้ลให้ได้(โดยที่ผมมีค่าบริการให้) ก็จักเป็นพระคุณยิ่ง ขอบคุณครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้