สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1621เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ต้องการมือ vdo ถ่ายรายการ+present pre wedding ต่างประเทศ

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
5322
ความดี
3579
เครดิต
2052
จิตพิสัย
2094
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:VDO
  • ความสามารถ:ถ่ายรายการ และ Present ได้ ครีเอทมุม กำกับบ่าวสาวได้
  • เบอร์โทรฯ:-
  • email:mrphaen@hotmail.com
  • ตัวอย่างผลงาน:http://
ต้องการมือ vdo ถ่ายรายการแนวถ่ายภาพ+present pre wedding ต่างประเทศ
ถ่ายรายการ และ Present ได้ ครีเอทมุม กำกับบ่าวสาวได้
มีกล้อง GH3 รางสไลด์ Steadicam merlin ขาตั้ง ให้ใช้ ส่วนอะไรที่จะพกไปเองนี่แล้วแต่ถนัดครับ

อยากได้ราคาต่อวัน หรือ จะมาแบบดิลๆ เหมาๆ เก็บพอร์ทงาน  เสนอได้ครับ ----->ส่งราคามาเลยนะครับ

ปล.ตอนนี้มีแพลนจะทำให้เป็นรายการที่เป็นรูปเป็นร่าง อยากมีทีมเหมือนกันครับถ้าสนใจแจ้งความประสงค์แยกได้ครับ
*****รายการonline ต้นทุนต่ำนะครับ
สิงคโปร์ 16-23 กุมภาพันธ์ ญี่ปุ่น 26 มีนาคม - 6 เมษายน
line id hopeorigin

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้