สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2434เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

รับซ่อมไฟล์วีดีโอที่เปิดไม่ขึ้นจากการกู้ หรือ อื่นๆ

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
-2377
ความดี
2705
เครดิต
2008
จิตพิสัย
2482
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:ซ่อมไฟล์วีดีโอ
  • ความสามารถ:ไปถ่ายงานมาแล้วไฟล์จากกล้องมีปัญหา หาย!! พัง!! กู้มาแล้ว เปิดไม่ขึ้น ต่างๆนาๆ เราช่วยท่านได้
  • เบอร์โทรฯ:0868929281
  • email:sompobyim@gmail.com
  • ตัวอย่างผลงาน:http://
เป็นที่ทราบกันนะครับว่าการกู้ไฟล์ในการกล้องของพวกเราๆเนี่ย ถ้าภาพนิ่งนั้นหายห่วง แต่ถ้าเป็นไฟล์วีดีโอละก็มีซีดแน่ๆ
ยิ่งงานที่เป็นงานสำคัญๆ งานแต่ง งานอีเว้นท์ งานใหญ่ๆที่จัดเพียงปีละครั้งละก็ อาจถึงขั้นแตกหักกับลูกค้าเลยทีเดียวนะครับ

หากเกิดเหตุการณ์แบบนั้นกับคุณ ให้เราช่วยดีกว่าครับ

รับซ่อม Codec ไฟล์วีดีโอที่เกิดปัญหาจากการกู้ไฟล์ เปิดไม่ขึ้น เปิดไม่ได้ ไฟล์คอร์รัป (ไฟล์ที่ทิ้งไว้ใน HDD นานๆแล้วอยู่ๆก็เปิดไม่ขึ้น)
เราไม่คิดเป็นไฟล์ เราไม่คิดเป็นจำนวน byte  แต่คิดตามจำนวนการ์ดครับ ใบละ 2500 โดยใบนั้นจะมีกี่ไฟล์ก็ไม่สน
จะเต็มความจุหรือไม่เต็มความจุก็ได้ คิดเท่ากัน

ปล.ถ้าให้กู้ให้ด้วย คิดเพิ่มใบละ 750 นะครับ
ปล.2 การประกอบ codec ของวีดีโอให้คืนร่างจะค่อนข้างซับซ้อนโดยส่วนมาก mov และ mp4 จะมีโอกาสสูงมากกว่าสกุลอื่นๆครับ
ปล.3 เสียงจะไม่กลับมานะครับ จะเป็นเสียงช๊อต จี่ หรืออาจมีหลุดมาคำสองคำ
@Line : y.sompob
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้