สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2569เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

เรนเดอร์ After Effect ไม่ได้ครับ หาในกระทู้เก่าๆ ก็ไม่เจอ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ผมไม่สามารถ render ไฟล์ได้ครับ มันขึ้นมาตามไฟล์รูปที่แนบมานี้

ต้องบอกว่าผมมือใหม่มากครับ เลยโหลด preset มาแก้ดูเพื่อทำความเข้าใจ

ผมลบฟ้อนท์ที่เออเรอร์ออกทั้งหมด เลเยอร์ที่ไม่ได้ใช้งาน แต่ก็ยัง render ไม่ได้

เกิดจากอะไรครับ ผมใช้ cc2017 ครับ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
143
ความดี
116
เครดิต
33
จิตพิสัย
45
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ไฟล์ใหญ่เกินป่าวครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้