สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1985เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

รับงาน Color Grading / Color Collection และอื่นๆ ครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
50
ความดี
89
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
Freelance Colorist
รับงาน เกรดสี(จูนสี) Color Grading / Color Collection ดูแลความต่อเนื่องของสีแสงภาพ
ทั้งหนังสั้น/ยาว หนังโฆษณา TVC MV Presentation งานออนไลน์ มินิซีรี่ เว็บซีรี่ และคลิปอื่นๆ

ประสบการณ์2-3ปี สามารถขนคอม+จอไปทำและขายงานได้ใน กทม-ปริมณฑล
และสามารถปิดจ๊อบส่งไฟล์ได้ในวันเดียวถ้าเป็นงานสั้นๆ
หรือถ้าไม่สะดวกก็สามารถนั่งทำที่บ้านแล้วส่งไฟล์อัพโหลด ส่งแมสได้ครับ

ราคาคุยตกลงได้ครับ แต่ละงานไม่เหมือนกัน ขึ้นอยู่กับฟอร์แมท ความหนักเบาของฟุตเทจ จำนวนครั้งแก้งาน
สำหรับใครที่สนใจแต่ไม่เคยผลักดันผลงานมาถึงจุด Color Grading ก็สามารถให้คำปรึกษาได้ครับ

URL Playlist ที่รวม Showreel2015 และผลงานหลังจากนั้นไว้นะครับ
https://www.youtube.com/playlist?list=PL-KVXImI5h2eAG5IIfVXrA0zHFAxgTfA-

ติดต่อได้ที่เบอร์ 081-855-9388 / Line: vadhana / khjornfilm@gmai.com (แบมบู)
*รับงานได้ถึง 24 พค. นี้นะครับ หลังจากนั้นไม่อยู่ไทยแล้วครับ

ส่วนงานอื่นๆ ที่เป็นจ๊อบเล็กๆ ยังทำได้ครับ เช่น Edit / MotionGraphic / แต่งภาพใน Lightroom

MY RIG:
Calibrated sRGB Dell Monitor U2414H 24"
Stable Hackintosh macOS Sierra 10.12.3 / 3.2GHz i5 / Ram 24GB / Nvidia GTX 970 4GB
System Samsung SSD (Always Backup Sync with M2 SSD Time Machine)
เงิน
40
ความดี
59
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
นคราชสีมา
จบICT FILM สินะ
เงิน
50
ความดี
89
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ช่ายครับผม
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้