สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 386เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

Feiyu Tech MG V2 กับ Zhiyun Crane เลือกตัวไหนดี ครับ ขอความรู้หน่อยครับ งบมีไม่เยอะ จะนำไปใช้งาน

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
99
ความดี
158
เครดิต
99
จิตพิสัย
128
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
Feiyu Tech MG V2 กับ Zhiyun Crane เลือกตัวไหนดี ครับ ขอความรู้หน่อยครับ งบมีไม่เยอะ จะนำไปใช้งาน

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
758
ความดี
657
เครดิต
518
จิตพิสัย
547
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ผมใช้ตัว Zhiyun อยู่กับตัว sony a6300 นำ้หนักกำลังดีครับ ลองดูรีวิวเผื่อจะช่วยได้ครับ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
      2D Barcode : ถ่ายและตัดต่อวีดีโอ จากกล้อง VDO HD DSLR
      free counters
      ©2009-2010 ThaiDFilm.com