สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 4004เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

รบกวนสอบถามหน่อยครับ Final cut Pro x  ใช้ Preset LUTs ที่ใช้กับ กล้องsony ได้ไหมครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
รบกวนสอบถามหน่อยครับ ผมใช้ Final cut Pro x  อยากใช้ ใช้ Preset LUTs ที่ใช้กับ กล้องsony มันจะที่วิธีไหนได้ไหมครับ
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
7731
ความดี
5980
เครดิต
6424
จิตพิสัย
6162
จังหวัด
ปทุมธานี

โปรแกรมล่าสุด 10.4.4 มี camera luts สำหรับ slog2 slog3 มาให้ ถ้าอยากลงเพิ่ม ต้องหา plug in เอาครับ เช่น mLut by motionVFX
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้