สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2740เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

สอบถามเรื่องลบnoiseในpremier proหน่อยครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สอบถามเพื่อนๆพี่เรื่องลบnoiseในpremier proหน่อยครับ
พอดีไปศึกษามาว่าวิธีลบnoiseในpremier proจะต้องใช้โปรแกรมadobe auditionควบคู่ด้วย
ซึ่งผมได้ลองคลิกขวาใส่เสียงทีผมต้องการแก้และกด edit clip in audio auditionแล้ว แถบเสียง
ที่ผมเลือกมันไม่เด้งเข้าโปรแกรมadobe auditionเหมือนคนอื่นอะครับ กลับกลยเป็นไฟล์audio extracted
เด้งขึ้นอยู่ฝั่งซ้ายแทน อย่างงี้ผมต้องทำยังไงครับให้มันเด้งเข้าadobe audition รบกวนผู้รู้ด้วยครับ
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
249
ความดี
267
เครดิต
231
จิตพิสัย
297
จังหวัด
นคราชสีมา
   good............   สาระน่ารู้    
ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
12508
ความดี
9479
เครดิต
9051
จิตพิสัย
10356
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ใช้  Neat Video ลบในเวกัส  แต่ดูเหมือนมันจะมีสำหรับ พรีเมียร์ดวยนะ ลองโหลดมาใช้ดู  
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้