สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3038เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

premiere pro ขึ้นเป็นเส้น ช่วยด้วยค่ะอยากทำงานส่งอาจารย์แล้วค่ะ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
111
ความดี
170
เครดิต
111
จิตพิสัย
140
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
คือ หาทางแก้ไม่ได้เลยค่ะ ทั้งติดตั้งใหม่ ลองเปลี่ยนเวอร์ชั่น ลองทุกวิถีทางแล้วค่ะ แต่ว่าตอนเรนเดอร์เส้นไม่ได้ติดมาด้วย แต่ตอนทำงานมันทำยากมากๆ ช่วยหน่อยนะคะ อยากทำงานแล้วค่ะ

นี่รูปนะคะ

คือวันนี้เปิดโปรแกรมจะมาทำงานค่ะ แล้วจอแสดงผลก็เป็นเส้นสีเขียวๆเต็มไปหมดเลยค่ะ แต่ตอน export ออกมาไม่มีเส้นติดมาด้วยนะคะ แต่อยากให้เส้นเขียวๆนี่ออกไปค่ะ เพราะทำงานยากมากค่ะ มองไม่รู้เรื่อง

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
12508
ความดี
9479
เครดิต
9051
จิตพิสัย
10356
จังหวัด
ไม่ได้ใช้โปรแกรมนี้นานกว่า 10 ปีแล้ว เพราะเป็นโปรแกรมที่มีปัญหาค่อนข้างมาก เลยหันไปใช้เวกัสแทน  ตามปัญหาของคุณ ลองไล่ดูก่อนว่ามีไฟล์ที่ติดแถบแดงอยู่บนไทม์ไลน์บ้างหรือไม่ ถ้ามีก็แก้ไขโดยแปลงเป็นไฟล์ WMV หรือ AVI (ไม่น่าใจว่า พรีเมียร์ รองรับไฟล์ตัวไหน) แล้วนำมาวางแทน ลองดูครับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
111
ความดี
170
เครดิต
111
จิตพิสัย
140
จังหวัด
Re:premiere pro ขึ้นเป็นเส้น ช่วยด้วยค่ะ !!!!
คือวันนี้เปิดโปรแกรมจะมาทำงานค่ะ แล้วจอแสดงผลก็เป็นเส้นสีเขียวๆเต็มไปหมดเลยค่ะ แต่ตอน export ออกมาไม่มีเส้นติดมาด้วยนะคะ แต่อยากให้เส้นเขียวๆนี่ออกไปค่ะ เพราะทำงานยากมากค่ะ มองไม่รู้เรื่อง
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้