สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 4008เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ขายอุปกรณ์เสริมของกล้องครับ (กระทู้เก่าลงผิดเบอร์ขออภัยครับ)

เงิน
10004
ความดี
8399
เครดิต
7587
จิตพิสัย
6783
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

— กระทำโดย leknam โดยการย้ายจากกระดานข่าว สินค้าใหม่ เมื่อเวลา(2011-05-18) —
พอดีพี่ผู้กำกับเขาฝากขายครับ ถ้าสนใจยังไงติดต่อเบอร์พี่เขาโดยตรงได้เลยครับ
(สมทบทุนกันหน่อยครับหลังจากหมดตัวกับการถ่ายหนัง ตอนนี้เหลือไม่กี่ Shot ก็เสร็จสมบูรณ์ เพื่อนำเงินก้อนนี้ไปทำโพสเพื่อลงโลง เฮ้ยโรงหนังครับ บางอย่างใช้แล้ว บางอย่างยังเป็นของใหม่อยู่เลยครับ ผมเป็นคนหนึ่งในเพื่อนร่วมอุดมการณ์ออกแรงแต่ไม่ออกตัง เพราะไม่มีหมดตัวไปกับอุปกรณ์เหมือนกันครับ ยังไงรบกวนเพื่อนร่วมสมาชิกด้วยครับ จะได้มีหนังที่พวกเราอุดหนุนไปฉายโรงครับ

1. Hood man EX KIT PRO  ของใหม่กล่องยังไม่ได้แกะ ราคา  5,800 บาท ใช้ดู LCD กลางแจ้ง

2. Battery 5D Mark II LP-E6 ของแท้ยังไม่แกะกล่องเหมือนกัน  ซื้อมาเหลือใช้ จัดไปก้อนละ 3,000 บาท

3. DSLR grip  มือสอง แบบที่ K.แจ็ค ขายแต่ไม่มี Slide plate กับ Ball head  (รูปนี้ยืมมาจากระทู้ K.jack)
สภาพดี ถึงดีมาก มีรอยถลอกนิดหน่อย  ใช้ไปไม่กี่ที แต่ตอนนี้ต้องหาตังค์ไปทำโพส ขายเลย  12,000 บาท

ติดต่อได้ที่ เบอร์ 083 685 7484 โน้ต ขอบคุณพื้นที่ Thaidfilm ครับ

แก้ไขเบอร์โทร ใหม่แล้วครับ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้