สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร

• 75884เข้าชม
  • 1207ตอบกลับ

แนะนำตัวกันหน่อยดีกว่าครับ

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
1515
ความดี
752
เครดิต
649
จิตพิสัย
787
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สวัสดีครับ ผมมชื่อเพชรครับ ปัจจุบันทำงานเป็น ช่างซ่อมคอมครับ ความสนใจ ชอบถ่ายภาพ ถ่าวีดีโอ แต่งภาพและตัดต่อวีดีโอครับ โปรแกรมที่ใช้ Adobe ครับ
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
1515
ความดี
752
เครดิต
649
จิตพิสัย
787
จังหวัด

สวัสดีครับผมชื่อเพชรครับ ปัจจุบันทำงานเป็น ช่างซ่อมคอมครับ ความสนใจ ชอบถ่ายภาพ ถ่าวีดีโอ แต่งภาพและตัดต่อวีดีโอครับ โปรแกรมที่ใช้ Adobe ครับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
24
ความดี
80
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
ดีครับ ผมเชนคับ หลงไหลงานโฆษณาครับ มีน้อง gh3 คู่กาย ไปไหนไปกันครับ...
เงิน
47
ความดี
117
เครดิต
44
จิตพิสัย
114
จังหวัด
เชียงใหม่
สวัสดีครับ จากเชียงใหม่ ครับผม กำลังเเริ่มหัดตัดต่อ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
เงิน
34
ความดี
70
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
หนองคาย
ชื่อ อานุลัก สุกแสงเพ็ตครับ เป็นคนลาวทำงานตัดต่อที่ Laostar
http://Anouluck Laostar
มาจากเว็บเกม 3dsthailand.com ครับผม เพิ่งหัดเล่นกล้องมือใหม่ครับ มีอะไรแนะนำตัวด้วยครับผม
เงิน
34
ความดี
80
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
ชื่อตูนครับ

ก็เริ่มต้นทำงานเกี่ยวกับ VDO มาตั้งแต่สมัยเรียน
ประกวดงานโฆษณาตอนสมัยเรียน

พอจบมาก็ทำงานประจำเป็น Creative
ครบ 1 ปีก็ลาออกมาเป็น Freelance
เป็นมือปืน รับถ่ายรายการ ถ่าย Cinema Wedding ถ่าย VDO ทุกรูปแบบ
เงิน
26
ความดี
82
เครดิต
23
จิตพิสัย
110
จังหวัด
ชื่อ ออย ครับ
ปัจจุบัน กราฟฟิค ดีไซน์
ชอบถ่ายภาพ ไม่ถนัดงานวีดีโอ แต่มีเหตุให้ ต้องถ่ายวีดีโอให้คนรู้จักบ้าง แต่งานออกมาแบบว่า เห่ยสุดๆ อยากร้องไห้ เลยอยากหาความรู้เพิ่มเติมครับ
ฝากแนะนำด้วยครับ
ตอนนี้ใช้ 6D ครับผม
ว่างวันเสาร์-อาทิตย์ครับผม
เงิน
14
ความดี
70
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
สวัสดีค่ะ ชื่อ บี นะคะ ไม่ได้จบหรือทำงานสายนี้โดยตรง แต่มีความสนใจมากค่ะ กำลังจะเริ่มต้นอย่างจริง ๆ จัง ๆ ขอฝากตัวและหวังบ้านนี้จะเป็นบ้านที่อบอุ่นนะคะ ขอบคุณมากค่ะ สำหรับความรู้ต่าง ๆ มากมาย
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
      2D Barcode : ถ่ายและตัดต่อวีดีโอ จากกล้อง VDO HD DSLR
      free counters
      ©2009-2010 ThaiDFilm.com