สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 77536เข้าชม
  • 1218ตอบกลับ

แนะนำตัวกันหน่อยดีกว่าครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
544
ความดี
101
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
นนทบุรี
สวัสดีค่ะ (ไม่รู้จะสวัสดีช้าไปไหม แต่ก็ทำแล้ววันนี้...เนื่องจากเข้ามาสิงอยู่นานแต่สารภาพว่ายังทำอะไรไม่ค่อยเป็นเลย)
ชื่อโอ๋ค่ะ เป็นพนักงานบริษัท แต่ชอบงานพวกกราฟิก งานออกแบบ งานอัดเสียง(อันนี้ชอบมาก ไม่รู้ทำไม) ก็เลยลองหาเว็บไซต์ที่จะสนองความอยากของตัวเอง
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
(หวังว่าจะมีคนยินดีที่ได้รู้จักโอ๋นะคะ) แหะๆ

ขอบคุณค่ะ ยังไงจะอ่านวิธีการบ่อยๆ จะได้เข้าใจเยอะๆ เพราะข้อมูลดีๆ มีเพียบเลย... ^_^
เงิน
24
ความดี
70
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
หนองคาย
สวัสดีครับ ผมชื่อกัณฑ์เอนก อยู่บึงกาฬครับ ทำงานเกี่ยวกับสถานีวิทยุครับ ชอบถ่ายภาพมาซักจำความได้ 20 ปี ชอบถ่ายวีดีโอ
งานตัดต่อ ชอบเป็นชีวิตจติรใจเลยละ อยากศึกษาและ ทำภาพนื่งเคลื่อนไหวบ้าง การเรียนก็จบ ป 6 เอง แต่จะพยายามเรียนรู้ให้ได้ให้เป็นนะครับ
เงิน
34
ความดี
80
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
สุราษฎร์ธานี
พึ่งสมัครสมาชิกได้
งง งง กับการสมัครอยู่นานแล้วครับ งงจริงๆนะครับ
ทำงานราชการสายสาธารณสุขครับ
ต้องการหาความรู้เรื่องการทำวิดิโอ
เพื่อเอาไปใช้ประโยชน์ในงาน และเอามาถ่ายวิดิโอลูกที่พึ่งเกิดด้วยครับ
เงิน
14
ความดี
70
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สวัสดีครับ ผมกอล์ฟครับ
ส่วนตัวลาออกจากงานประจำเพื่อทำงานถ่ายภาพ และเปิด studio เล็กๆ
งานเงินน้อยกว่าที่ได้จากงานประจำหลายขุมครับ
แต่ที่ได้คือความสบายใจ แต่เรื่องความสบายกายเนี้ยไม่เลยครับ 555
ส่วนตัวถ่ายภาพมา เกือบ 10 ปีแล้วครับ
เรื่องการถ่ายวีดีโอ เนี้ย สนใจนะ แต่ตอนแรกที่ไม่ทำเพราะรู้สึกว่าอยากเอาดีที่ละส่วน
ทำงานไปๆมาๆ ลูกค้ายัดเยียดให้ทำงานวีดีโอด้วย
ตอนนี้มันมาถึงจุดที่ต้องทำให้มันดีกว่าเดิมแล้วเพราะรู้สึกตัวเองห่วยมากในการทำงานวีดีโอ
ครับ มีอะไรแนะนำได้นะครับ
ส่วนเรื่องถ่ายภาพนิ่งยินดีให้คำปรึกษาครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้
      2D Barcode : ถ่ายและตัดต่อวีดีโอ จากกล้อง VDO HD DSLR
      free counters
      ©2009-2010 ThaiDFilm.com