โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 65024เข้าชม
  • 1158ตอบกลับ

แนะนำตัวกันหน่อยดีกว่าครับ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
141
ความดี
128
เครดิต
55
จิตพิสัย
183
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สวัสดีครับ ผมชื่อ ธนวรรธน์ (วัติ) หรือ จ๊อบ

ปัจจุบันเป็นเจ้าหน้าที่เทคนิคปฎิบัติการด้านการตลาด ของบริษัท ดูทีวีมีเดีย จำกัด จำหน่ายอุปกรณ์ Blackmagic Design และเป็นช่างภาพประจำทีมงานถ่ายทอดสด Live Streaming ของ บริษัทดูทีวีมีเดีย เช่นกัน

เริ่มชอบการถ่ายทำวีดีโอตั้งแต่ตอนเรียนมหาลัยครับ หลังจากเริ่มถ่ายภาพมาซักพัก ก็เปลี่ยนแนวมาชอบงานวีดีโอและเริ่มทดลองถ่ายเอง แต่ไม่ได้เก่งมาก จนได้ทำที่บริษัทนี้ได้เล่นกับกล้อง Blackmagic Design แบบลึกๆ แล้วก็มีพวกกล้อง Video ต่างๆมากมาย ก็ยิ่งรักการถ่ายวีดีโอครับ

ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ^^
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
24
ความดี
70
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
ผมเอครับ ตัดต่องานอย่างเดียว เมื่อก่อนตัดละครของทางทีวีซีนตอนนี้ย้ายออกมาตัดรายการของTrue Vision
เงิน
14
ความดี
70
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
สวัสดีครับ ผมชื่อ หนุ่ม กำลังศึกษาอยู่ที่มหาวิทยาลัยกษมบัณฑิต เรียนคณะนิเทศศาสตร์ สาขาภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล อยู่ปี3แล้วครับผม ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับถึงผผมจะไม่เก่งในด้านนี้ผมก็จะศึกษาต่อไปครับผม
เงิน
54
ความดี
90
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
สวัสดีครับ ผม POP ครับ
ผมทำ cartoon animation 3D,ทำ Slideshow งานแต่งงานครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้
      2D Barcode : ถ่ายและตัดต่อวีดีโอ จากกล้อง VDO HD DSLR
      free counters
      ©2009-2010 ThaiDFilm.com