สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1693เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

เรื่องเก่ามาถามใหม่ครับ Davinci Resolve

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
50
ความดี
89
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
รบกวนผู้รู้ใจดี มีประสบการณ์ บอกแจ้งแถลงไข ให้ใครๆที่ใคร่รู้ ได้ดูได้ทราบว่า จะย้อมให้เหมือนหนังHollywood จริงๆ มันควรเริ่มยังไงบ้างครับ กับ Davinci Resolve ครับ
หรือตั้งแต่การถ่าย ควรถ่ายตั้งค่ายังไงครับ ผมเชื่อว่ามีคนอยากรู้มากมาย แต่ตัน!!!!!!!
ขอบพระคุณครับ
เงิน
49028
ความดี
67852
เครดิต
78389
จิตพิสัย
62308
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

google กับ youtube น่าจะเพียบครับ ...
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้