สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1862เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

น้องใหม่รายงานตัวครับ..

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
50
ความดี
79
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
น้องใหม่..และมือใหม่รายงานตัวและขอฝากตัวด้วยครับ..
ชอบฝึกตัดต่อเล่นๆนะครับ..แต่ก็ไม่ได้มีความรู้เรื่องการตัดต่ออะไรกับเค้าหรอก..
ทุกอย่างหลับตาคลำ..
ก่อนหน้านี้ตัดต่อเล่นๆอยู่พักนึงกับโปรแกรม windows movie maker..แล้วก็ล้างลาไป..
ได้ใช้บริการกูเกิ้ลหาข้อมูลอะไรสักอย่าง..แล้วหลงเข้ามาเจอเวปนี้..ชอบมากเลยครับ..
ทำให้รู้สึกว่าอยากฝึกทำเล่นอีก..
จะได้เอามาพัฒนาการถ่ายทำผลงานของตนเองเพื่อไปพรีเซนต์(ผลงานศิลปะ)
คงต้องหาอาวุธดีๆไว้ถ่ายทำกะเค้าบ้าง..อย่าง 550D แต่ตอนนี้ศึกษาจากที่นี้ไปก่อนพลางๆ..
ก็ไม่มีอะไรมากครับ..ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ..
ไหนๆก็มาแนะนำตัวแล้ว..ก็ขอเอาผลงานที่เคยได้ทำเล่นๆไว้เมื่อก่อนหน้านี้2-3ปีที่แล้วมาให้ชมครับ..

ว่าพอมีแววกะเค้าบ้างหรือเปล่า..
...ถ่ายเล่นๆกันบนรถตู้ขณะเดินทางไปงานบวชทางภาคเหนือ..โดยกล้องคอมแพค..
และ vdo งานศิลปะที่ทำไว้..ที่ผมอยากได้กล้องดีๆ..และเรียนรู้ด้านการตัดต่อจากที่นี่เพื่อนำมาพัฒนาต่อๆไป

เพื่อตัดต่อผลงานศิลปะตนเองไปนำเสนอลุกค้าได้....
นำติดมาให้ชมด้วยครับ..

ตัดต่อเล่นๆแต่พยามสุดๆชิ้นแรกครับ..โปรดชี้แนะ
ขอบคุณมากคร้าบบบบบ...

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
17898
ความดี
14775
เครดิต
15797
จิตพิสัย
15554
จังหวัด

เขียน Charcoal สวยดีนะครับ

ดูแล้วนึกถึงตอนเรียน
ผ่านมายี่สิบกว่าปีแล้วเหรอเนี่ย...อุ๊บ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
50
ความดี
79
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ขอบคุณมากคร้าบบบบ...
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้