สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2345เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

หาช่างภาพนิ่ง ถ่ายรูปงานแต่ง ไว้ร่วมงานกันที่ เชียงใหม่ครับ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
706
ความดี
153
เครดิต
48
จิตพิสัย
305
จังหวัด
เชียงใหม่
  • ประเภทของงาน:งานแต่งงาน
  • ราคาค่าจ้าง:แล้วแต่ตกลง
  • สถานที่ทำงาน:เชียงใหม่
  • วัน-เวลา:ทุกวัน
  • เบอร์โทรฯ:pm มานะครับ
         ผมรับงานถ่ายวีดีโอ งานแต่งงานและงานประเภทอื่นๆนิดหน่อย แต่อยากได้ ช่างภาพนิ่ง ที่มีประสบการณ์
ถ่ายงานแต่งงานมาร่วมงาน ครับ (เวลามีงานจะได้ติดต่อกันครับ) ขอให้ส่งผลงาน และ เรตราคาแจ้งไว้ ใน pm หรือ หน้า wall นี้นะครับ
แล้วทางผมจะติดต่อกลับไปครับ เชียงใหม่และ จังหวัดใกล้เคียงเท่านั้นนะครับ ขอบคุณครับ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้