สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2298เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

มีใครเคยใช้ MP3 เพื่ออัดเสียงแยกบ้างครับผม

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
245
ความดี
274
เครดิต
165
จิตพิสัย
109
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เนื่องจากมีงบจำกัดและต้องใช้เป็นเวลาถึงหนึ่งสัปดาห์ ในการที่จะเช่าไวเลสอัดเสียง

อยากถามผู้ที่เคยใช้เพื่อแก้ขัดครับผม ว่าเสียงมันมีปัญหาอะไรบ้างหรือปล่าว อย่างเช่นภาพกับเสียงตอนเริ่มตรงกันแต่สักพักไม่ตรงกัน 

หรือว่าจะเป็นเสียงรบกวนรอบข้างอย่างเสียงรถยนต์ หรือคนพูดข้างๆแบบนี้ครับผม

ถ้าคนไหนเคยใช้รุ่นไหนแล้วคิดว่าโอเคยังไง ขอทราบยี่ห้อและรุ่นด้วยนะครับ
ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
28618
ความดี
21372
เครดิต
20831
จิตพิสัย
23028
จังหวัด
สมุทรสาคร
เคยใช้แต่ zoom H1 ชัดสุดยอดดดด คุ้ม
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1056
ความดี
515
เครดิต
452
จิตพิสัย
651
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เคยใช้ครับ ขอบอกว่า ปวดหัวมากตอนตัดต่อ ถ้าถ่ายมาหลายเทค แบบพูดซ้ำๆนี้ น้ำตาใหลเลยทีเดียว
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้